Hỏi & Đáp

Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời :Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm
Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Cơ quan, đơn vị trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiCơ quan, đơn vị trả lời
1Sát hạch kiến thức ATTPHoang Mai12/02/2020Sở Công thương
2xin chuyển công tác từ Bình Dương về Bắc NinhTrần Thị Ngân11/02/2020Sở Nội vụ
3Vệ sinh phòng dịch nCoV.Nguyễn đức10/02/2020Sở Y tế
4Thư nguyện vọngTrịnh Duy Quyền10/02/2020Sở Nội vụ
5Gia bình -bắc ninhNguyễn văn hiệp10/02/2020Sở Nội vụ
6Hỏi cấp chứng chỉ hành nghềVũ Khắc Thường07/02/2020Sở Y tế
7có nhiều người lao động từ trung quốc trở lại làm việc tại việt nam,nhưng chưa qua kiểm tra y tế hay cách ly 14 ngày có được làm việc và tiếp xúc với người việt mam không? tôi thấy rất nhiều cty có người trung quốc làm việc rất chu quan điều này.đào xuân du06/02/2020Sở Y tế
8V/v công tác phòng chống 2019-nCoVBùi Thị Phương Thảo05/02/2020Sở Y tế
9Dịch bệnhPhan Thị Hồng05/02/2020Sở Y tế
10Áp dụng hệ số trong định mức 1777Nguyễn Việt AN05/02/2020Sở Xây dựng
11Phát khẩu trang.Nghĩa hiệp03/02/2020BBT Cổng Thông tin điện tử tỉnh
12Cách ly Corona virusVũ Thị Huyền Trang03/02/2020Sở Y tế
13Ddeef nghị.Nnguyen ba hoan02/02/2020BBT Cổng Thông tin điện tử tỉnh
14Vướng mắc trong việc cấp GPLXMa Thị Liên20/01/2020Sở Giao thông vận tải
15Lương của hợp đồng khoán việcLê Thị Thu18/01/2020Sở Nội vụ
16QUI TRÌNH BẦU CỬ TRƯỞNG THÔNTrần Khắc V27/12/2019Sở Nội vụ
17Đổi giấy phép lái xe cũ sang mớitran tuan anh03/01/2020BBT Cổng Thông tin điện tử tỉnh
18Viên chứcVăn hùng15/01/2020Sở Nội vụ
19Giấy phép lái xeLương Quý Quỳnh11/01/2020Sở Giao thông vận tải
20Nội dung thi công chức 2019Trần Ngọc Tiến03/01/2020Sở Nội vụ
Số dòng / trangTrang 1/67|<<12345>>|